Kulawar saitin janareta na gaggawa yakamata ya sami na'urar farawa da sauri ta atomatik. Lokacin da babban wutar lantarki ya kasa, ya kamata na'urar gaggawa ta iya farawa da sauri da dawo da wutar lantarki, kuma lokacin da aka yarda da rashin wutar lantarki na farko shine daga dakika goma zuwa dubun seconds, wanda ya kamata a ƙayyade daidai da takamaiman yanayin. Lokacin da aka yanke babban wutar lantarki na wani muhimmin aiki, dole ne a fara ƙaddamar da ƙayyadaddun lokaci na 3-5S don guje wa rage ƙarfin lantarki nan take da lokacin rufe grid na birni ko shigar da atomatik na samar da wutar lantarki na jiran aiki, sannan ya kamata a ba da umarnin fara saitin janareta na gaggawa. Yana ɗaukar ɗan lokaci daga lokacin da aka ba da umarnin, naúrar ta fara farawa, kuma ana haɓaka saurin zuwa cikakken kaya.
Gabaɗaya manyan injunan diesel masu girma da matsakaici kuma suna buƙatar pre-lubricating da tsarin dumama, don haka matsa lamba mai, zafin mai da zafin ruwa mai sanyaya yayin ɗaukar gaggawar gaggawar cika buƙatun yanayin fasaha na samfuran masana'anta; Za'a iya aiwatar da tsarin pre-lubricating da dumama a gaba bisa ga yanayi daban-daban. Alal misali, sassan sadarwar gaggawa na soja, muhimman ayyukan harkokin waje na manyan otal, manyan ayyuka na dare a cikin gine-ginen jama'a, da kuma muhimman ayyukan tiyata a asibitoci ya kamata su kasance a cikin yanayi mai dumi da dumi a lokutan al'ada. don farawa da sauri a kowane lokaci kuma rage gazawar da lokacin gazawar wutar lantarki gwargwadon iko.
Bayan an sanya sashin gaggawa a cikin aiki, don rage tasirin inji da na yanzu a lokacin ɗaukar nauyi na kwatsam, yana da kyau a ƙara nauyin gaggawa bisa ga tazarar lokaci lokacin da aka cika buƙatun samar da wutar lantarki. Dangane da ma'auni na ƙasa da ma'aunin soja na ƙasa, farkon da za a iya ba da izinin naúrar atomatik bayan farawa mai nasara shine kamar haka: don ƙarfin calibrated bai wuce 250KW ba, ƙimar farko da aka yarda da ita ba ta ƙasa da 50% na nauyin da aka daidaita ba. ; Ga ikon calibrated fiye da 250KW, bisa ga yanayin fasaha na masana'anta. Idan faɗuwar wutar lantarki nan take da buƙatun tsarin canji ba su da ƙarfi, nauyin rukunin gabaɗaya bai kamata ya wuce kashi 70% na iyawar naúrar ba.
Lokacin aikawa: Nuwamba-27-2023